JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA

15 PROFESSION, -
etV 4
C)

a

&
Wrog w0

BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI [}

kS &
Smitted to Excelle™

TAARIFA KWA UMMA

KUSITISHA MATUMIZI YA NeST KWA MAAFISA UNUNUZI NA UGAVI WASIOKUWA
NA USAJILI WA PSPTB.

Dodoma 17, Julai, 2025.
Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inawataarifu maafisa wote wa ununuzi na
ugavi kuwa mfumo wa usajili wa PSPTB kwa njia ya mtandao (ORS) na mfumo wa ununuzi

wa kielekroniki wa Tanzania (NeST) imefungamanishwa katika utekelezaji majukumu yao
kwa njia ya kielekroniki.

Kutokana na kufungamanishwa huko, PSPTB inawataarifu maafisa wote wa ununuzi na
ugavi wanaotekeleza majukumu yao kwa kutumia mfumo wa NeST bila usaijili wa PSPTB

hawataweza kutekeleza majukumu hayo ifikapo tarehe 31 Disemba, 2025.

Hivyo, PSPTB inatoa rai kwa maafisa hao kuhakikisha wamepata usajili wa PSPTB kabla
ya tarehe tajwa ili waweze kuwa na sifa za kitaaluma na kuweza kutekeleza majukumu yao

kupitia mfumo wa NeST.
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